[USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2

cocghe266

Administrator
Xin giới thiệu đến các bạn phần 2-phần QUAN TRỌNG NHẤTĐẦY ĐỦ NHẤT của bộ tài liệu "Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp". Tài liệu giúp bạn giải đáp những khúc mắc trong quá trình viết khóa luận từ khi chọn đề tài đến khi viết đề cương, tìm tài liệu, viết bài, trình bày..., từ đó bạn có thể yên tâm và tự tin hơn khi viết bài. Đặc biệt hữu ích với SV năm cuối, ngoài ra các bạn SV năm 3 cũng có thể tham khảo dần để có phương hướng cho mình:)

Phần 2 bao gồm các nội dung chính sau:

I. MỘT SỐ VẤN ĐỀ CẦN LƯU Ý KHI VIẾT KLTN
1. Tại sao phải viết KLTN?
2. Để viết một luận văn cần tiến hành các bước như thế nào? (4 mục nhỏ)
3. Viết luận văn khoa học ntn? (3 mục nhỏ)
4. Bảo vệ luận văn (hoặc nộp để chấm) (2 mục nhỏ)
II. Trình bày và chế bản KLTN
1. Trình bày KLTN (gồm 10 mục nhỏ)
2. Các kỹ thuật bổ trợ khi viết KLTN (3 mục nhỏ)

Phần 2 này cung cấp cho các bạn tài liệu đầy đủ và chi tiết nhất những gì bạn cần để viết tốt KLTN cả về hình thức và nội dung cũng như bảo vệ trước hội đồng.

Phần này là tài liệu cực kỳ cần thiết nên các bạn chưa đủ tín dụng hãy tích cực comment và post bài để có đủ tín dụng down tài liệu nhé.

Chúc các bạn viết bài tốt:)

Đừng quên ấn "Like" nếu tài liệu có ích với bạn nhé:)

Topic liên quan:

> [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
> [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3
> [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo
> [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 1 - Huy động vốn
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 2 - Tín dụng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 3 - Internet Banking & Công nghệ Ngân hàng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 4 - Thanh toán Quốc tế
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 5 - Rủi ro tín dụng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 6 - Mua bán, sáp nhập, hợp nhất

Attachments

• HUONG DAN VIET KHOA LUAN TN-PHAN 2.rar
    6.7 MB · Views: 4,138
Last edited:

thebao

Thành viên
các bạn ơi đã bao giời các bạn nghe thấy trường đại học thành tây mà có lẽ là hiếm khi đúng không? trường tôi bắt sinh viên phải nộp báo cáo thực tập nhưng lại không có bất kỳ sự hướng dẫn nào cả chỉ cho tới khi cách ngày nộp hai ngày thì có thông bào làm hướng dẫn thực tập. các bạn biết đó nếu còn hai ngày thì chỉ có thánh mới hoàn thành được nhữn việc mà thành tây giao cho thôi, mà tất cả sinh viên khóa tôi toàn là những con người bình thường thì làm sao có thể hoàn thành được chứ vậy mà chúng tôi phải làm như vậy đó. học ở thành tây chúng tôi có thể được học và làm theo phong cách tây đó là ngày hôm nay thông báo thì ngày mai là hạn cuối để sinh viên có thể hoàn thành thông bào của nhà trường như vậy thì chỉ có tây mới làm được điều đó chúng tối là những con người bình thường thì làm sao có thể làm được. ngày qua ngày chúng tôi phải chụi đựng bao điều thiệt thòi về bản thân mình, học phí thì cao quá mức cần thiểt chường trình học thiết thực tế, giáo viên dạy chất lượng chỉ dành cho sinh viên học trung cấp mà thôi trong khi chúng tôi có thể đủ khả năng học ở những chường trình cao hơn thế này so với các sinh viên ở các trường khác có lẽ chúng tôi là những con người thiệt thòi nhât.

pthuy237

Thành viên
Tài liệu rất bổ ích và thiết thực.Thanks bạn nhiều nhé, hy vọng sẽ sớm có Phần 3 :D :D

kittyngoc

Nhân viên bị sa thải
Cám ơn nhiều nhé! Mình đang rất cần tài liệu nay vì hiện mình đang chuẩn bị làm khóa luận tốt nghiệp ah. Thanks nhiều nhiều! Tài liệu rất hữu ích ah.

hanh_gl90

Thành viên
Tài liệu của bạn thật là bổ ích. Cảm ơn bạn thật nhiều, hi vọng sẽ đón nhận tiếp phần 3 từ bạn. Chúc bạn thành công!!!

cocghe266

Administrator
Chào các bạn. Bạn nào chưa đủ tín dụng để down tài liệu các bạn vào trang cá nhân của mình, bằng cách click vào nick "cocghe266" của mình rồi để lại yêu cầu nhé, các bạn lưu ý là yêu cầu cụ thể tài liệu gì nhé, mình sẽ gửi link down vào trang cá nhân của các bạn.
Tặng các bạn rất nhiều mẫu bìa Tiểu luận-Luận văn-BCTT: http://www.mediafire.com/?4w6gtu27v8evciq