Sáng tác slogan cho UB

quanghvtc

Thành viên tích cực
hinh như câu của bạn oceantran được chọn rồi hay sao ấy nhở:))

hongquan111

Thành viên
Xin chào mọi người! tớ xin được đưa ra solgan là: thu hẹp khoảng cách- mở rộng thành công
Như mọi người đều biết.UB là diễn đàn để kết nối những con người trẻ có ước mơ thành công trong lĩnh vực ngân hàng. Một lĩnh vực rất năng động, cuốn hút và cũng đầy thử thách. Vì vậy diễn đàn được lập ra sẽ là cơ hội cho chúng ta làm bạn, chia sẻ kiến thức, và hy vọng chúng ta sẽ chia sẻ thành công với nhau.Hihi, chỉ là một ý tưởng bột phát, cảm ơn mọi người đã lưu tâm.

panda1808

Thành viên tích cực
Xin chào mọi người! tớ xin được đưa ra solgan là: thu hẹp khoảng cách- mở rộng thành công
Như mọi người đều biết.UB là diễn đàn để kết nối những con người trẻ có ước mơ thành công trong lĩnh vực ngân hàng. Một lĩnh vực rất năng động, cuốn hút và cũng đầy thử thách. Vì vậy diễn đàn được lập ra sẽ là cơ hội cho chúng ta làm bạn, chia sẻ kiến thức, và hy vọng chúng ta sẽ chia sẻ thành công với nhau.Hihi, chỉ là một ý tưởng bột phát, cảm ơn mọi người đã lưu tâm.

Nghe cũng được đó bạn!

hungviet

Founder
Hiện tại, UB vẫn chưa quyết định Slogan chính thức, các bạn tiếp tục đóng góp nha :)
Hi vọng sau Lễ khai trương, mọi ng có thêm cảm xúc sáng tác :p
Tks all :x

panda1808

Thành viên tích cực
Các bác nghe thử câu này xem:
" Gieo hạt mơ ước, ươm mầm thành công"
slogan của bác nghe cũng được đó. hihi. nhưng giải thích một chút đi kưng!

canawan2112

Verified Banker
"Ước mơ, hoài bão, nghị lực, thành công. Chúng ta là đại gia đình banker"