Nhắc nhở và cảnh cáo UB's member

tunx89

Moderator
Topic này dành cho BQT UB nhắc nhở và cảnh cáo các member vi phạm vào nội qui của 4r.
Mình có một số chú ý:
- Để tránh sự kiện tụng thì BQT khi nhắc nhở hoặc cảnh cáo có thể đưa ra dẫn chứng.
- Mọi thắc mắc bạn có thể gửi mess off cho người trực tiếp nhắc nhở hoặc cảnh cáo bạn tại 4r UB.
- Nghiêm cấm tình trạng đôi co trong topic này.

]Nhắc nhở 2 lần sẽ là cảnh cáo, Cảnh cáo 2 lần sẽ Ban nick. Phụ thuộc vào mức độ mà BQT sẽ ban nick theo thời hạn ngắn hay dài. 3 ngày, 1 tuần, 1 tháng, 3 tháng hoặc vĩnh viễn

Have fun :X

---------- Post added at 03:27 AM ---------- Previous post was at 03:14 AM ----------

Nhắc nhở đầu tiên là bạn newlife2511.

Bạn Hương Thủy cũng chịu khó up thông tin nhỉ. Tặng một điểm 10 nhiệt tình dành cho bạn ^^

Hương Thùy ạ. Vâng. Tnx.

Sax, k có dấu nên nhầm cơ bản, sorry nhá. Box này có làm quen được k nhỉ? để làm quen bạn ngay tại đây luôn, khỏi lò dò qua box khác

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

Năm này chắc mấy anh bảo hiểm cũng trôi theo sóng thần luôn rồi.

Last edited by a moderator:

Oceantran

Sunflower
nhắc nhở @victory , @liptonit. Vui lòng không làm quen giao lưu tại topic

Ủa chỗ tớ muốn nghỉ phải báo trước 30 ngày. Hôm nay tớ mới báo. Chỗ của ấy ko fai báo trước 30 ngày ah? Mình học FTU. Bạn học trường nào, SN bao nhiu?

thế à, thế thì cùng trường rùi. mình cũng học FTU. chỗ của tớ k thấy nói gì đến phải báo trước 30 ngày, chiều nay or sáng mai tớ sẽ xin sếp nghỉ xem tình hình thế nào. mà chả bít mình đc phân vào chi nhánh nào nữa

hay quá nhỉ. Thế thì tớ với cậu cùng trường rồi. Cậu học ngành gì thế. K bao nhiêu. Mình K45. SN 87. Hôm nay mình gọi hỏi lại anh ấy mà. Mới biết mình vào chi nhánh Hoàn kiếm. Lúc đầu mình gọi ko gặp anh ấy, mà gặp 1 anh khác. Sau bảo tên. Thế mà sau anh ấy gọi lại cho mình. Thấy anh ấy tốt thật. Nhiệt tình nữa. Bạn gọi hỏi anh đã gọi cho bạn xem sao. Chắc cùng 1 anh mà. Mình là Đông. Con bạn?

ơ thế cậu là con giai hử, hihi. tớ lại ngược lại với cậu tớ học k44 nhưng lại sinh năm 88.hehe.thế là hòa, gọi bằng bạn. thế cái anh ý tên là gì để tớ gặp hỏi, gọi vào số HCM hả bạn, chỉ hỏi là đc phân vào chi nhanh nào thui là bít liền à. hihi%%-

tunx89

Moderator
Ban nick Ngơ Siêu Nhân 3 ngày vì đã vi phạm nội quy của forum. spam trong topic Basic Grammar ^^

Ban nick có hiệu lực từ 00:00 ngày 15/4/2011

Ella_Eva

Thành viên tích cực
Cảnh cáo: Ban nick nhung0110 1 tuần vì vi phạm nội quy Cộng đồng: nói bậy, xúc phạm người khác trong topic: Đề thi + Đáp án môn TTQT ( 14 đề)

Cảnh cáo có hiệu lực từ 21h ngày 29/05/2011.