Lễ khai trương U&Bank thành công tốt đẹp - Thư cảm ơn gửi các thành viên tham dự.

Quách Tĩnh

Verified Banker
Chúc buổi lễ ra mắt đã thành công tốt đẹp.
Chúc BĐH diễn đàn cũng như các thành viên luôn hoạt động tích cực, vì sự phát triển của từng cá nhân và vì một cộng đồng phát triển.

tunx89

Moderator
Oái, món này a ko làm đc đâu. Hôm nay cướp mic đăng đàn một lúc thì được thôi. Căn bản hôm nay MC của chúng ta bị cúm mấy hôm rồi nên cũng mệt, chứ bình thường xung lắm :D

a làm chân MC đi cho e làm chân của a :"> hie hie :)) a Hưng đẹp zoai fết =))

yukinohana166

Thành viên
Oái, món này a ko làm đc đâu. Hôm nay cướp mic đăng đàn một lúc thì được thôi. Căn bản hôm nay MC của chúng ta bị cúm mấy hôm rồi nên cũng mệt, chứ bình thường xung lắm :D
híhí,bênh MC ghê,nhìn là bít 2ng này có vấn đề :D

christy8800

Thành viên
Chúc U&Bank ngày càng lớn mạnh!
P/S: Thích MC xinh xắn năng động, nhiệt tình; Em Thủy hơi béo (Nhìn em ấy duyên thế chứ); Thích nụ cười anh CEO

xomdajka

Thành viên
buổi off đầu tiên hay lắm a ạ. e là e thích a tổ chức hẳn một club sinh hoạt hàng tuần cho mọi ng` tham gia và học hỏi cơ

moon

Thành viên mới
hi

Được tham dự lễ khai trương thấy rất ấn tượng chúc forum ngày càng phát triển;;)

Ella_Eva

Thành viên tích cực
Mở bài :
Chờ đợi bao ngày cái buổi khai trương này ( mất ăn- mất ngủ ;)) ) cuối cùng cũng được tận mắt "nhìn ngắm dung nhan" của CEO và BCV +BQT Chấm
Thân bài:
Qua những gì e nghe được và theo lời các bạn nói lại với em thì em đoán anh CEO nhà ta sinh năm 1994 ý quên 1984 :D , và chắc vẫn còn độc thân ( các chị e ơi xung phong đi ;)) )
Chị Em-Xi là hơi bị xinh đấy, chắc cũng "hiền",( vì lúc bị anh CEO "cướp" mic mà vẫn cười) . :D
Có hai chị Thủy thì thấy một chị hình như hơi giống mềnh, một chị giống diễn viên Trung quốc ( hâm mộ lém í :))
Chị Dung nhìn rất baby ( chị ơi nếu đọc được câu này cho e xin cái ních nhá :) )
Giờ đến lượt Anh Ocean Tran cùng trường mình đây :D: cao ráo, xinh trai .... e tả thế có đúng ko nhể ???
Túm lại là CEO + BQT => Toàn nam thanh nữ tú cả
bây giờ e xin dành một phần đặc biệt trong bài văn để nói về BCV : lịch lãm và đẳng cấp ( đấy là e nhận xét thế :) )
Kết bài:
CHÚC CHO U&BANK NGÀY CÀNG LỚN MẠNH! :-*
P/s: Chờ buổi offline lần 2 [-O<

Last edited by a moderator:

HuongThuy

Thành viên tâm huyết
híhí,bênh MC ghê,nhìn là bít 2ng này có vấn đề

Úi, đừng nói thế chứ ko mất bao bạn nữ mất hi vọng đó ;;)

Theo tử vi nói tuổi Tý rất hợp với tuổi Tỵ hí hí hí ;))

hungviet

Founder
Vừa đi chùa với cơ quan về, mệt phờ, vào 4rum, thấy nhiều ng khen lễ khai trương, thích thật (mình vốn ưu nịnh =)) )
buổi off đầu tiên hay lắm a ạ. e là e thích a tổ chức hẳn một club sinh hoạt hàng tuần cho mọi ng` tham gia và học hỏi cơ
Cái này BQT đã nghĩ đến, và sẽ làm! Chắc chắn sẽ làm!
Có điều cũng cần 1 khoảng thời gian nhất định để chuẩn bị, lên chương trình và kế hoạch triển khai.
Hi vọng lúc đó tiếp tục được sự ủng hộ của các bạn :)

P/s: Update tình hình ảnh ọt: Tình hình là nhiếp ảnh của chúng ta dạt vòm hôm nay, nên sáng mai mới trả bài được. Hi vọng là ảnh đẹp, chờ dài cổ :D