Lễ khai trương U&Bank thành công tốt đẹp - Thư cảm ơn gửi các thành viên tham dự.

phuongngoc

Thành viên
Nghe A.Hưng nói bế mạc mà ra về long bùn mang mác.

nana

Thành viên
e mong chờ lần offline tới quá

hnay lúc về mới bit để cạnh xe cái a hát hay , định làm quen thì anh ấy phóng vù mất. phí quá :D

hungviet

Founder
e mong chờ lần offline tới quá

hnay lúc về mới bit để cạnh xe cái a hát hay , định làm quen thì anh ấy phóng vù mất. phí quá :D
Số điện thoại của chàng ca sỹ lãng tử đây, chị em vào chém đê: 0983847598 (đã được sự đồng ý của "người bị hại" hehehe)

phuongngoc

Thành viên
Phải ko vậy ta, thế mà thấy chưa tuyên bố xong bà kon đứng dậy ra về nhanh như bác Hồ sống dậy ý hớ hớ

Buồn cũng vì thế mà, lúc off thì vui n lúc về tớ thik cảnh tíu ta tíu tít ý. Lần off sau phải kem cả khoản liên hoan mọi ng ạ. A.Hưng nhé.
À mà theo tử vi, người sinh vào năm Tý là những nhà lãnh đạo bẩm sinh có tính cách dí dỏm, sáng tạo và ham hiểu biết. Vì vậy chỉ có thể là 1984.

phuongngoc

Thành viên
Hi vọng, 26.2.2011 là 1 ngày kỷ niệm với tớ cũng như tất cả mọi ng. Chúc ước mơ của mỗi ngưởi đạt tới 99.99% nhé.
Muộn rùi phải ngủ giữ sức tới lần off tiếp theo chứ nhỉ.

milano

Thành viên
Hi vọng, 26.2.2011 là 1 ngày kỷ niệm với tớ cũng như tất cả mọi ng. Chúc ước mơ của mỗi ngưởi đạt tới 99.99% nhé.
Muộn rùi phải ngủ giữ sức tới lần off tiếp theo chứ nhỉ.

Sự thành công của 4rum là nhờ vào 2 yếu tố chính đó là chiều sâu diễn đàn (điều này phụ thuộc ban quản trị rùi) và điều thứ 2 là sự tham gia tích cực của mỗi thành viên.
Bạn có dc 50% thành công của 4rum rồi đó. Rất có thể 1 ngày nào đó, mọi ng` sẽ biết đến bạn như 1 ng` đã đặt nền móng cho sự thành công của UB

tunx89

Moderator
m là mình thích anh Hưng làm chân MC cơ :">

hungviet

Founder
m là mình thích anh Hưng làm chân MC cơ :">
Oái, món này a ko làm đc đâu. Hôm nay cướp mic đăng đàn một lúc thì được thôi. Căn bản hôm nay MC của chúng ta bị cúm mấy hôm rồi nên cũng mệt, chứ bình thường xung lắm :D