Review Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào MB các năm

thuylinh_dt49b

Thành viên
mọi người ơi có ai phỏng vấn MB Hải Dương hôm 29/4 có kết quả chưa? T sốt ruột quá mà hôm đi PV lại nghe chả rõ các chị ấy nhắc xem thông tin trên web trong vòng bao lâu nữa. hic. qua 1 tuần rồi

haru

Verified Banker
không hiểu bao giờ mới có đợt tuyển tiếp ở HN đây :-<
nghe nói tháng 6 này sẽ có đợt tuyển lớn toàn hệ thống đó bạn ạ :)

thuylinh_dt49b

Thành viên
huhu. thấy danh sách trúng tuyển MB Hải Dương mà chẳng thấy ai trúng thẩm định cả ak
Mình trượt rồi sao
nơii mình hy vọng nhất. buồn quá

jangmi

Thành viên
mình cũng thi viết đợt vừa rồi ở MB mà chờ mãi chưa thấy có danh sách pvan, lo quá đi

solewind

Thành viên
cả nhà ơi mình cũng mới nhận được thông báo ngày mai đi nộp hso để hoàn tất thủ tục cho vị trí CVQHKHCN, mình lo quá, không biết là nộp hsơ có hỏi thêm j mình nữa hay không và liệu có được đi làm ngay không. vì mình cũng mới tốt nghiệp mà, chưa có jấy chứng nhận tốt nghiệp. có bạn nào trải qua rùi share cho mình ít kinh nghiệm với , thanhks cả nhà nha :)

tranvanquynh309

Thành viên
MB hiện nay đang tuyển vị trí Chuyên viên Dự án & Quan hệ khách hàng lớn tại Hội sở, Mình nộp hồ sơ online theo địa chỉ hr.contact@mbbank.com.vn trên thông báo mà không thể gửi được hồ sơ. Có ACE nào biết tại sao không? Mình ở xa, không tiện nộp hs giấy. Thanks

leduc0801

Verified Banker
cả nhà ơi mình cũng mới nhận được thông báo ngày mai đi nộp hso để hoàn tất thủ tục cho vị trí CVQHKHCN, mình lo quá, không biết là nộp hsơ có hỏi thêm j mình nữa hay không và liệu có được đi làm ngay không. vì mình cũng mới tốt nghiệp mà, chưa có jấy chứng nhận tốt nghiệp. có bạn nào trải qua rùi share cho mình ít kinh nghiệm với , thanhks cả nhà nha :)

Không sao đâu bạn. MB chấp nhận sinh viên chuẩn bị tốt nghiệp mà, làm 3 năm rùi mà có bằng tốt nghiệp phô tô thui nè.

MB hiện nay đang tuyển vị trí Chuyên viên Dự án & Quan hệ khách hàng lớn tại Hội sở, Mình nộp hồ sơ online theo địa chỉ hr.contact@mbbank.com.vn trên thông báo mà không thể gửi được hồ sơ. Có ACE nào biết tại sao không? Mình ở xa, không tiện nộp hs giấy. Thanks

Nếu bạn ko gửi mail dc thì cứ alo trực tiếp, ko sao đâu, cái mail nội bộ cùi bắp của MB cứ khi nào đầy là ko nhận được thư mới đâu bạn ah.

phuongloanftu

Verified Banker
Mọi người ơi, 20/5 mình thi viết vi trí CV. hỗ trợ tín dụng bên MB, ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với, không biết đề thi có giống vị trí CV. Tín dụng không nhỉ ?

nhim2110

Thành viên mới
20/5 mình cũng thi viết. hic. m` chẳng bít j về nghiệp vụ NH. m` ko phải dân học tcnh. huhu. đi cho biết chứ tạch chắc rùi :((