CQNN [HOT] Kho bạc Nhà nước thông báo tuyển dụng công chức năm 2014

hienlethu

Thành viên
có ao biết lịch trình thi cử như nào không? tháng 7 nhận hồ sơ thì bao lâu sau sẽ thi nhỉ? t hỏi để biết đường ôn với.:)

Kem Dâu 9x

Thành viên
hay ai ở hà nội qua hỏi trực tiếp đi. t ở hải phòng qua họ toàn bảo chỉ chấp hành theo lệnh ở bên trên thui. nóng ruôt quá. để xem có được thi không còn ôn chứ.

phamyen2108

Thành viên
Mọi người cho tớ hỏi là ai từng nộp hồ sơ thi công chức rồi thì chứng chỉ toeic như thế nào , lần trc tớ đi công chứng nhưng toeic không công chứng được , hix :(

nhimvang2000

Thành viên tích cực
Mọi người cho tớ hỏi là ai từng nộp hồ sơ thi công chức rồi thì chứng chỉ toeic như thế nào , lần trc tớ đi công chứng nhưng toeic không công chứng được , hix :(
Toeic muốn công chứng được thì phải tới trung tâm toeic làm cái bằng mới có con dấu đỏ còn phiếu điểm thường thì chỉ photo k cần công chứng.

phamyen2108

Thành viên
Toeic muốn công chứng được thì phải tới trung tâm toeic làm cái bằng mới có con dấu đỏ còn phiếu điểm thường thì chỉ photo k cần công chứng.
Vậy nộp phiếu điểm toeic photo là ok bạn nhỉ , tks :)

nhimvang2000

Thành viên tích cực
Vậy nộp phiếu điểm toeic photo là ok bạn nhỉ , tks :)
Thường thì sẽ kêu nộp photo nhưng trong thông báo k nhắc tới thì bạn nên gọi hỏi thử phòng nhân sự chứ đến khi đó rối lên lại k nhận hồ sơ thì thiệt là oan uổng. Đi làm cái bằng sau đó công chứng thì vẹn toàn rùi

kakashi_297

Thành viên
Đính chính là cer của toeic ko có dấu đỏ bạn nhé. Ở ngoài HN thì t ra phòng công chứng dịch thuật, 10k/bản, 1 ngày lấy được. Còn ở Vinh thì lên UBND Thành phố, lấy ngay, phí công chứng chắc rẻ hơn :)).

Thinh_b

Thành viên tích cực
em xem bảng điểm n12. phục anh thế :)
có kinh nghiệm gì chỉ giáo cho em với. add nick nói chuyện cho dễ nhỉ. anh dùng yh ko :D :D
Có đỗ đâu mà phục anh nhỉ, add ngay và luôn, :)) anh có dùng nhé, Yahoo anh nè : Tien_thinh_90 nhé :D