[Đợt 1] Danh sách thành viên nhận quà tặng Tri ân từ Chương trình Tri ân thành viên năm 2012

thaonh

Verified Banker
Hôm nay đã nhận được quà, cám ơn BQT :D

Nhưng mà không rõ là ở HCM sử dụng được ở những địa điểm nào nhỉ? Thấy kèm theo 2 voucher xài ở Vincom cũng hơi chóng mặt :))

DarkLion24

Verified Banker
Đã nhận dc quà của UB rồi, thanks UB nhiều nhé, mà hình như thiếu mất vé xem phim :)

- - - Updated - - -

Hôm nay đã nhận được quà, cám ơn BQT :D

Nhưng mà không rõ là ở HCM sử dụng được ở những địa điểm nào nhỉ? Thấy kèm theo 2 voucher xài ở Vincom cũng hơi chóng mặt :))

Có ghi địa chỉ xài đó anh...Ở vincom thì phải

thaonh

Verified Banker
Đã nhận dc quà của UB rồi, thanks UB nhiều nhé, mà hình như thiếu mất vé xem phim :)

Có ghi địa chỉ xài đó anh...Ở vincom thì phải

Ý mình hỏi là có những địa điểm nào khác không ấy mà, có khi ở HCM thì được thay thế 1 số địa chỉ sử dụng card khác với thông tin mô tả ở topic đầu tiên :D. Để xài được 2 cái voucher kèm theo cũng khá là chát đấy :))

PhanxDuy

Verified Banker
Đã nhận được card kèm 2 voucher, cái 300k thì phải sài ít nhất 800k :) ^^

Anakin Skywalker

Everything that kills me makes my feel alive
Hok biết ở ngoài HN vận chuyển vào trong đây mất bao lâu nhỉ, có chị gọi mình 2 hôm trước nói là sẽ gửi vào đây (hok biết gửi nhanh hay thường) [-O<
P/S: mình là con giai chính cống mà gọi điện toàn kiu mình là "chị" hoài #-o

B

badday03

Guest
Hok biết ở ngoài HN vận chuyển vào trong đây mất bao lâu nhỉ, có chị gọi mình 2 hôm trước nói là sẽ gửi vào đây (hok biết gửi nhanh hay thường) [-O<

Mấy bạn trên đã nhận được quà rồi đấy, bạn dc gọi điện rồi thì chờ đi hoặc gọi lại cho người ta xem thế nào. Goodluck!

DarkLion24

Verified Banker
Sắp rồi bạn, cố chờ thêm 1, 2 ngày đi..Mình thì thứ 6 gọi điện, thứ 2 gửi tới nè.

Anakin Skywalker

Everything that kills me makes my feel alive
Oh yeah đã nhận được thẻ rồi :-bd (hơi tiếc vì hok có voucher xem phim như mong đợi :|) dù sao cũng cảm ơn BQT nhiều nhiều lắm :x