Chuyện nàng Thực Lực và nàng COCC cùng trúng tuyển ngân hàng

Trang Pu

Super Moderator
Bank's User
Đến bao giờ người ta mới chịu nhìn nhận cái sự thật là COCC cũng là 1 loại thực lực nhỉ :). Mình chỉ nghĩ đơn giản đấy là 1 khả năng đặc biệt mà họ có còn mình thì không. GATO là quyền của mỗi người, cũng chẳng có gì sai; tuy nhiên sao họ không để cái thời gian ngồi dèm pha nói xấu người ta để mà cố gắng phấn đấu cho bằng (hoặc hơn) COCC đi !?!?!?!?!?!?!?
Thực ra đó là lối "tư duy đường mòn" ở mỗi người, còn bài viết này, mình thấy có cái nhìn khá toàn diện về cả 2 đối tượng "thực lực" + COCC
Và với những gì hiện tại mình đang quan sát thấy thì COCC cũng đang rất nhiều người THỰC TÀI!!!!!!!!!!

Mình ủng hộ và hoàn toàn nhất trí quan điểm cụa bạn :>>>> :p:p:p

badday

Verified Banker

badday

Verified Banker
Uh nhỉ, thảo nào em cứ thấy truyện này quen quen, nhớ là đã đọc ở đâu rồi :D
Vấn đề muôn thủa. Hihi tranh cãi cũng vô ích vì ko đi đến đâu. Có một câu mà a rất thích là " Kẻ mạnh chưa chắc đã là kẻ chiến thắng, mà kẻ chiến thắng mới chính là kẻ mạnh" - Franz Beckenbauer. Còn đâu nghe ngóng mà làm thôi. Thời buổi loạn lạc, to mồm nó cho chết, mà nằm im lại bảo hèn, đếch biết phải thế nào. Hehe.

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
Vấn đề muôn thủa. Hihi tranh cãi cũng vô ích vì ko đi đến đâu. Có một câu mà a rất thích là " Kẻ mạnh chưa chắc đã là kẻ chiến thắng, mà kẻ chiến thắng mới chính là kẻ mạnh" - Franz Beckenbauer. Còn đâu nghe ngóng mà làm thôi. Thời buổi loạn lạc, to mồm nó cho chết, mà nằm im lại bảo hèn, đếch biết phải thế nào. Hehe.
Em đang muốn k nằm yên, đang muốn dậy mà đi đây. Tình hình của e thế nào bác :))

Last edited:

badday

Verified Banker
Em đang muốn k nằm yên, đang muốn dậy mà đi đây. Tình hình của e thế nào bác :))
Hehe, cố gắng trong tuần này trả lời chú, chắc ko vấn đề gì đâu. Vấn đề là hơi lâu một tý thôi. Chịu khó chờ chút nha.

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
Hehe, cố gắng trong tuần này trả lời chú, chắc ko vấn đề gì đâu. Vấn đề là hơi lâu một tý thôi. Chịu khó chờ chút nha.
:(( em đợi tin của các bác :(

Trang Pu

Super Moderator
Bank's User
Muốn nhanh là phải từ từ :p:p:p
Cứ phải bình tĩnh sống thui 2 anh :D:D:D