[Big Event of the Year] Toàn cảnh Dạ tiệc U&Bank Gala Dinner - Chào 2013!!!!! [Qua ảnh]

Xurach1501

Verified Banker
Em tìm kỹ các pic ở trên, có 1 pic có mặt Mr. Naliah đâý ;))

Như mò kim đấy bể a ah :D Lọc ra đc một số đối tượng, còn là ai trong số đó thì e cũng chịu thui, quá nhìu ảnh tập thể :D

hungviet

Founder
Như mò kim đấy bể a ah :D Lọc ra đc một số đối tượng, còn là ai trong số đó thì e cũng chịu thui, quá nhìu ảnh tập thể :D

Hình như là cái này thì phải;)) (thứ 3 từ trái qua).
Sai rồi ;)) Có khi phải treo giải thưởng cho ai đoán được nhân vật bí ẩn này mới được ;))

Xurach1501

Verified Banker
Anh treo xem ai mò thấy kim trước :D
Rất tiếc hum đấy e cũng k có cái ảnh nào vs CEO UB ah :( Sang năm bù :D

Naliah

Verified Banker
Mình không xuất hiện trong ảnh của các bạn khác chụp, mình có xuất hiện 1 lần trong ảnh của...mình. Tuy nhiên rùi mọi thứ cũng phơi bày thôi. Thanks mọi người đã quan tâm và khích lệ. Rất hân hạnh được phục vụ cộng đồng UB..

Last edited by a moderator:

Quang_Kurt

Verified Banker
rất ấn tượng vs MC nam của hôm ấy.Bạn ấy có giọng khá lôi cuốn và quan trọng là xử lý tình huống tốt :)

Naliah

Verified Banker
rất ấn tượng vs MC nam của hôm ấy.Bạn ấy có giọng khá lôi cuốn và quan trọng là xử lý tình huống tốt :)

Bạn ý dẫn rất được. Nhiệt tình, đúng là chất MC ăn vào máu. Cậu này vô làm quan hệ kH trong ngân hàng cực hợp. Hì hì

caoquynh_aof

Verified Banker
Hôm qua may mắn trúng thưởng . Gần như người cuối cùng được . Hôm qua mình số đỏ

may mắn ở giây phút cuối cùng mình cũng đc quà... mấy lần trc thấp thỏm thì chẳng đc, cái lần ko để ý thì lại đc gọi...hehe
A Hải đi xem phim chưa?...mình tạo cơ hội đổi cho cái vé đôi nhớ :))